Join Sai Baba Announcement List


DOWNLOAD SAMARPAN - Nov 2018





Poll

sairam

sairam
1 (50%)
sairam
1 (50%)
sairam
0 (0%)

Total Members Voted: 2

Author Topic: Baba please bless me baba please bless me  (Read 3447 times)

0 Members and 2 Guests are viewing this topic.

Offline gayathri8

  • Member
  • Posts: 317
  • Blessings 6
Baba please bless me baba please bless me
« on: September 29, 2009, 08:01:37 AM »
  • Publish
  • Baba,

    nive cheppavu.devudu ichinadi ekkadiki podu manushulu ichinadi eppatiki nilavadu ani........

    ippudu nuvvu naku edite ichavo..adi nive ichavu kada mari intalone kashtalu enduku........baba naku bayamga vundi......na problem solve cheyyi.........ni vichina daninini nive nilabettuko.....

    nannu ika edipinchaku please ...just 10 days undi na chetilo.......yi loga naku eppatiki ye problem ranataga cure cheyyi.........please baba please.................

    nenu bada padite nivu santoshanga vundagalava cheppu.........marendukila nannu edipistavu...ninnu nammanu adi over confidance ela avutundi........

    ide post ki nenu tirigi happy ga reply ichela chudalsina badyata nide nide nide.................

    ni ishtam naku edi ela ivvalanukuntunnavo.......prastudtam nenu nito godava pade stiti lo kuda lenu........

    Offline aquafish

    • Member
    • Posts: 820
    • Blessings 7
    Re: Baba please bless me baba please bless me
    « Reply #1 on: September 29, 2009, 09:08:15 AM »
  • Publish
  • Gayathri...bhada padakandi...antha baaga jaruguthundi...baba unnaru kada..eppudaina bhaada kaani bhayam kani vasthe, baba ni taluchukondi....antha baaga jaruguthundi...baba charitham chadavandi ....antha baaga untundi....baba mana kosame unnaru...baba ni matram vadalakandi....everything will be fine...


    Om sai ram....

    Offline gayathri8

    • Member
    • Posts: 317
    • Blessings 6
    Re: Baba please bless me baba please bless me
    « Reply #2 on: October 01, 2009, 05:20:58 AM »
  • Publish
  • Thanks aquafish garu,

    Baba,
    nenu happy matter thone yi post lo enter avvali ani cheppanaaaaaaa?

    kani ivala mari bayapettestunnavemi.....piga pain ga kuda vundi...bada ni bharinchavachu.kani bhayanni ela bharinchedi.........

    Na chinnu nemo baba mida nammakam unnadanivi bayapadakudadu....antunnaru.....kani ela baba ela.......

    inka 7 days time undi yi loga purtiga recover avvali.ledante naku chala kopam vastundi........nammakam apanammakam kakunada nive kapadu........

    tittina kottina nive kada na bujji friend vi kada , na guruvu kada, na divam kada ani annanu kada ani.....

    ila adukuntava em nato............ika ni chinna pillala atalu chalu......oka navvu navvi nannu navvinchu.........

    nenu happyga leka pote na chinnu kuda happyga undadu.......kanisam na chinnu kosamina......nannu save cheyyi.friend.please baba ...please baba........I love you baba .....please show your love also........

    prema ina sneham ina express cheyakunda dachukunte emi upayogammmmmmm

    naku telsu niku nenante chala ishtam ani.....mari express cheyyi baba ..nenu eduru chustu untanuuuuu.........

    eduru chustunna kada ani late cheyaku.......twaraga ra ni mahima nu ni prema nu chupinchu...

    Offline Sai_jogan

    • Member
    • Posts: 19
    • Blessings 0
    Re: Baba please bless me baba please bless me
    « Reply #3 on: October 01, 2009, 05:29:25 AM »
  • Publish
  • sai ram

    Offline aquafish

    • Member
    • Posts: 820
    • Blessings 7
    Re: Baba please bless me baba please bless me
    « Reply #4 on: October 01, 2009, 10:14:51 AM »
  • Publish
  • gayatri veelu aithe ee 7 days baba parayanam cheyandi...rojuki 7 chapters chadavandi bab charitha..antha baga jaruguthundi..me chinoo ki meru duram avvaru...

    just keep praying..baba thapakunda meru e forum ki happy news tho post pampetattu chestahru..nammakam unchukondi..

    om sai ram

    Offline gayathri8

    • Member
    • Posts: 317
    • Blessings 6
    Re: Baba please bless me baba please bless me
    « Reply #5 on: October 06, 2009, 01:28:41 AM »
  • Publish
  • Thanks Aquafish garu,

    nenu last thursday post chesa baba ade roju tana tirpu ichesaru.....kani happy incedent kadu.......
    ayina nenu baba paryana , guru charitra chaduvutune vuntanu........poniylendi baba nakila chesi ayana santosham ga unte undanivvandi...............

    Baba,
    Baba last thursday post chesanu kada vachi ni mahima chupamanna ga bagane chupavu.........

    sudden ga kadupulo noppi vachi hospital ki vellam ..doctor admit avvali annaru....12:00 pm varaku injections chestu, na chetiki seline ekkistu unte edustu unnaaaaaa ayina nipy nammakam to unnaa oka chedu oka manchi ke baba yila hospital lo na problem solve chesi pampatanike naku ila bada ni icharu anukunnnnnnnnnaaaa.......

    papam chinnu na bed pakkane chair lo kurchuni nanuu chustu nidra lekunda gadiparu.......

    next day doctor malli tests chesi abortion ayipoyindi kani future lo problems undakunda clean cheyataniki ippudu abortion cheyyali annadi....last minute varaku happy news kosam vinalani arata paddanu kani nuvvem chesavu....?

    Baba okka vishayam cheppu ye adapilla ayina pregnant ayina 3,4 months varaku tana varevariki(hubby, inlaws, parents tappa) yi vishayanni cheppadu.kani nuvu naku dasara rou doctor confirm chesi nenu pregnant ani cheppindi........dasara roju piga oka roju atu itu Sai Baba jayanti kuda......nenu matram ni mida unna nammakam to na relatives ki chinna ppatinundi vunna andaru friends ki phone chesi cheppesanu...............

    kani just 4 days lone anta telchesavu.abortion kuda ayipoyindi............asalu .....nannu ila bada pettedaniki enduku naku pregnancy ichavu......

    inkeppudu ninnu visiginchakunda manchi pani chesavu..happy ga undu....ippudu vanalaki chala mandi adaram pogottukuni food leka emi leka badapadutunnaru.vallandarni aduko please........

    kopam ga nito matladadamani ni daggaru vaste .photo chudagane abba baba enta andamga unnaro anipistundi......nito godavaku vacha ane vishayame marchipota....ayina I love you baba.......

    Offline swathi magi

    • Member
    • Posts: 13
    • Blessings 0
    Re: Baba please bless me baba please bless me
    « Reply #6 on: October 20, 2017, 12:52:00 PM »
  • Publish
  • Hi Gayatri garu.. ela unaru.. baba thana vallatho epudu untaru.. anukokunda eroju nenu e post chadivanu... baba pai mi prema miku manchi days ni ichindi ani anukuntunanu.. om sairam!!!
    Om Sai Ram
    ----SwAthI----

    Offline Starter

    • Member
    • Posts: 6307
    • Blessings 10
    Re: Baba please bless me baba please bless me
    « Reply #7 on: October 26, 2017, 05:50:37 PM »
  • Publish
  • Sai sai saibalaji

     


    Facebook Comments